UJUMBE KUTOKA MSUMBIJI WATEMBELEA WIZARA YA ARDHI

Kamishna wa Ardhi nchini Bw. Nathaniel Nhonge (katikati), Mkurugenzi anayehisika na masuala ya Ardhi na Mipango Maalum kutoka Wizara ya Kilimo, Mazingira na Uvuvi nchini Msumbiji (MAAP) Bw. Aderito Wetela (kushoto) na Mkurugenzi wa Utawala na Rasilimali Watu Wizara ya Ardhi Nyumba na Maendeleo ya Makazi Prisca Lwangili wakiwa kwenye kikao cha pamoja kati ya Wizara ya Ardhi na Ujumbe kutoka Msumbiji tarehe 30 Julai 2025 Jijini Dodoma.


 Washiriki wa kikao cha pamoja cha kubadilishana uzoefu kati ya Wizara ya Ardhi Nyumba na Maendeleo ya Makazi na ujumbe kutoka Msumbiji wakiwa katika kikao tarehe 30 Julai 2025 kwenye ofisi za Wizara Mji wa Serikali Mtumba Dodoma.

Sehemu ya washiriki wa kikao cha pamoja cha kubadilishana uzoefu kati ya Wizara ya Ardhi Nyumba na Maendeleo ya Makazi na ujumbe kutoka Msumbiji tarehe 30 Julai 2025 jijini Dodoma.





Kamishna wa Ardhi nchini Nathaniel Methew Nhonge akizungumza wakati wa kikao cha pamoja cha kubadilishana uzoefu kati ya Wizara ya Ardhi Nyumba na Maendeleo ya Makazi na ujumbe kutoka Msumbiji jijini Dodoma Tarehe 30 Julai 2025.


Mkurugenzi anayehusika na masuala ya Ardhi na Mipango Maalum kutoka Wizara ya Kilimo, Mazingira na Uvuvi nchini Msumbiji (MAAP) Bw. Aderito Wetela akizungumza wakati wa kikao cha pamoja na Wizara ya Ardhi Nyumba na Maendeleo ya Makazi kubadilishana uzoefu jijini Dodoma Tarehe 30 Julai 2025.


Picha ya pamoja kati ya Ujumbe kutoka Msumbiji na Wizara ya Ardhi Nyumba na Maendeleo ya Makazi wakati ujumbe huo wa Msumbiji ulipotembelea Wizara ya Ardhi kwa ajili ya kubadilishana uzoefu tarehe 30 Julai 2025 jijini Dodoma. (PICHA ZOTE NA WIZARA YA ARDHI)


 

Comments

Popular posts from this blog

AJIRA MPYA 41,500 SERIKALINI ZATANGAZWA KATIBU MKUU UTUMISHI JUMA MKOMI

Je, wajua kwamba Australia ni bara, nchi na kisiwa?

WALIOPITA KURA ZA MAONI CCM HAWA HAPA