CCM MKOA WA DODOMA WAMPOKEA WASIRA SHUHUDIA PICHA ZA MATUKIO
Makamu Mwenyekiti wa Chama cha Mapinduzi Tanzania Bara, Stephine Masatu Wasira, akipokelewa na Naibu katibu Mkuu wa Chama hicho tanzania bara John Mongera baada ya kuwasili makao makuu ya chama hicho jijini Dodoma leo, hafla ya mapokezi hiyo iliandaliwa na mkoa wa Dodoma. Katika mapokezi hayo Wasira aliwaambia waliofika kumpokea kwamba CCM itaendelea kutawala na wapinzani wataendelea kuchezea ndevu na kuota kwenda Ikulu.
Gari la Waziri likiingia Makao Makuu
Msafara wa mapikipiki kwenda Makao Makuu
Akivalishwa skafu na Chipukizi wa Chama
Akisalimiana na Dennis Joe Msacky amabaye ni Msaidizi wa Katibu Mkuu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), Dkt. Emmanuel John NchimbiMakamu Wasiri akisalimiana na Aboubakary Liongo ambayue ni Mkuu wa Mawasiliano katika Idara ya Uenezi, Itikadi na Mafunzo ya CCM.
Wanaccm katika mapokezi hayo
Gari la Waziri likiingia Makao Makuu
Msafara wa mapikipiki kwenda Makao Makuu
Akivalishwa skafu na Chipukizi wa Chama
Akisalimiana na Dennis Joe Msacky amabaye ni Msaidizi wa Katibu Mkuu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), Dkt. Emmanuel John NchimbiMakamu Wasiri akisalimiana na Aboubakary Liongo ambayue ni Mkuu wa Mawasiliano katika Idara ya Uenezi, Itikadi na Mafunzo ya CCM.
Wanaccm katika mapokezi hayo
Comments
Post a Comment