WAZIRI DKT. PINDI CHANA MBELE YA KAMATI YA KUDUMU YA BUNGE YA MZAVA
Waziri wa Maliasili na Utalii Dkt. Pindi Chana, akisoma maelezo yake mbele ya Kamati ya Kudumu ya Bunge ya Ardhi, Maliasili na Utalii waliyokutana nayo leo jijini Dodoma , pamoja na Taasisi za Wizara hiyo kuwasilisha baadhi ya utedaji kazi wake uliotukuka wa kuwatumikia wananchi. Kulia ni Katibu Mkuu Wizara ya Maliasili na Utalii Dkt.Hassan Abbas
Mwenyekiti wa Kamati ya Kudumu ya Bunge ya Ardhi Maliasili na Utalii , Timotheo Mnzava (kushoto) akiteta jambo na maofisa wa kamati yake kabla kuanza kikao na wizara hiyo.
Wakurugenzi wa Taasisi za wizara hiyo
Mkurugenzi Mkuu wa Bodi ya Utalii Tanzania, Ephraim Balozi Mafuru, akinena jambo mbele ya kamati hiyo
Msimamizi wa mradi wa “Tourism Destination Portal” Rossan Mduma akitoa maelezo kuhusu utangazaji wa utalii Duniani kwa njia ya Tehama
Mwenyekiti wa Kamati ya Kudumu ya Bunge ya Ardhi Maliasili na Utalii , Timotheo Mnzava (kushoto) akiteta jambo na maofisa wa kamati yake kabla kuanza kikao na wizara hiyo.
Wakurugenzi wa Taasisi za wizara hiyo
Mkurugenzi Mkuu wa Bodi ya Utalii Tanzania, Ephraim Balozi Mafuru, akinena jambo mbele ya kamati hiyo
Msimamizi wa mradi wa “Tourism Destination Portal” Rossan Mduma akitoa maelezo kuhusu utangazaji wa utalii Duniani kwa njia ya Tehama
Comments
Post a Comment