Skip to main content

TUJIKUMBUSHE SAFARI YA MATUMAINI ILIPOANZIA JIJINI DODOMA MAY 25. 2015.

 

LOWASSA AKATA KIU YA WAHARIRI KWA KUJIBU MASWALI YAO MJINI DODOMA LEO


Mwenyekiti wa Jukwaa la Wahariri Tanzania (TEF), na Mhariri Mtendaji wa Magazeti ya Kampuni ya New Habari (206) Limited, Abslom Kibanda, akimtambulisha Waziri Mkuu Mstaafu Edward Lowassa, kwa wahariri kutoka vyombo mbalimbali vya habari nchini waliofika nyumbani kwake mjini Dodoma jana  kufanya mazungumzo naye kuhusu mambo mbalimbali pamoja na safari yake ya matumaini

Waahariri wakisikiliza kwa makini
 Wahariri na wageni waalikwa wakimsikiliza Waziri Mkuu Mstaafu Edward Lowassa, alipokuwa akizungumza



 Kibanda na Msoky, wakibadilishana mawazo


Waziri Mkuu Mstaafu Edward Lowassa, akizungumza na wahariri, waliofika nyumbani kwake kufanya mazungumzo nae

 Gerad Hando na Msoky, wakizungumza
Wakisikiliza kwa makini majibu ya maswali aliyoulizwa
 Akisikiliza kwa umakini mkubwa maswali
 Akivaa mawani ili aweze kuandika baadhi ya maswali aliyokuwa akiulizwa
 Akiandika maswali yaliyokuwa yakiulizwa
 kisikiliza kwa umakini
 Akijibu maswali yao kwa kutumia mikono yote miwili ya kushoto na kulia hku akisema afya ni njema na wagombea wote angependa wakapimwe afya zao




 Mhariri wa gazeti la Jumatano la Mtanzania Charles Mlinda, akimuuliza swali

 Mhariri Mtendaji wa gazeti la Jamhuri, Manyerere Jactony akimuuliza swali


 Akijibu maswali yao

Waziri Mkuu Mstaafu Edward Lowassa, akimsikiliza kwa makini Mhariri wa Michezo wa Gazeti la Mtanzania, Mwani Nyangasa, alipokuwa akimuuliza swali kuhusu michezo, kama atafanikiwa kuwa Rais wa nchi hii 

 Anajibu kwa ufasaha nadhani ndivyo wanavyowaza wananchi hawa.
 Wahariri wa kampni ya Mwananchi Commnications, wakijadiliana jambo
 Mhariri wa Gazeti la Mtanzania, Denisy Msaki, akizungumza na Waziri Mkuu Mstaafu baada ya kumalizika mazungumzo na wa hariri  katika mazungumzo yaliyofanyikia nyumbani kwake  mjini Dodoma

Akizungumza na mwani na Msokyi

 Akizungumza na Rahel Chizoza, mmoja wa wahariri wa Kampuni ya Claud"s radio na TV

 Msanifu kurasa wa Magazeti ya Kampuni ya New Habari (206) limited Hamsi Mkotya, akizungumza na Waziri Mkuu Mstaafu Edward Lowassa, baada ya kumalizika mkutano na waanidishi wa habari nyumbani kwake mjini Dodoma

Akizungumza na wahariri baada ya kumalizika mkutano
 Wahariri wa Mmwananchi Commnications, wakijadiliana jambo baada ya mkutano


 Akizungumza na Manyerere na Kalamagi
 Akizungumza na Mwakalebela



Waziri Mkuu Mstaafu Edward Lowassa. Akizungumza na baadhi ya wanafunzi wa vyuo vikuu walaiofika kwake jana kusikiliza mazungumzo na Wahariri

Mkurugenzi Mtendaji wa kampuni ya New Habari (206)Limited, Hussein Bashe (kushoto), akiwa katika mazungumzo na wageni waalikwa baada ya kumalizika mkutano wa wahariri.
Hamis Mkotya, anayegombea ubunge jimbo la Chemba, akizungumza na Beno Malisa baada ya mkutano huo

Comments

Popular posts from this blog

AJIRA MPYA 41,500 SERIKALINI ZATANGAZWA KATIBU MKUU UTUMISHI JUMA MKOMI

Je, wajua kwamba Australia ni bara, nchi na kisiwa?

WALIOPITA KURA ZA MAONI CCM HAWA HAPA