WANAHABARI WAPEWA OFFA YA KWENDA KUPATA MAFUNZO JKT

Mkurugenzi wa Idara ya Habari -MAELEZO  na Msemaji Mkuu wa Serikali, Gerson Msigwa (kushoto), akiwa ameongozana na mgeni wake , Mkuu wa Jeshi la Kjuenga Taifa  (JKT), Meja Jenerali Rajabu Mabele.  wakiwasili katika ukumbi wa Idara ya habari MAELEZO jijini Dodoma  kwa ajili ya kuzungumza na wanahabari .Akieleza utekelezaji wa majukumu ya JKT na mwelekeo wake kwa mwaka wa fedha wa 2023/2024,leo Jijini Dodoma Mkuu wa Jeshi hilo Meja Jenerali Rajabu Mabele amesema azma ya serikali ni kuchukua vijana wote wanaomaliza kidato cha sita ili wahudhurie mafunzo ya lazima,  aidha  kumekuwepo na ongezeko la vijana wanaojiunga na Jeshi kwa mujibu wa sheria kutoka vijana 26,000 mwaka 2022/2023 hadi 52,119 mwaka 2023/2024 ikiwa ni ongezeko la asilimia 54.

Ongezeko hilo limepatikana kutokana na jitihada za kuliwezesha jeshi hilo ambapo katika mwaka wa fedha 2023/2024,kiasi cha shilingi bilioni 9.96 kimetengwa ili kuendeleza azma ya kuboresha na kujenga miundombinu makambini.

Naye Mkurugenzi wa Idara ya Habari MAELEZO ambaye pia ni Msemaji wa Serikali Gersoni Msigwa, aliwauliza wanahabari ambao wapo tayari kujiunga na Jeshi hilo walinyosha mikono kuashiria wanataka kwenda huko kuchukuwa mafunzo, ndipo alipomuomba Mkuu huyo wa JKT kama kunauwezekana ufanywe utaratibu wa wanahabari wanaotaka nchi nzima waorodheshwe wajiunge,

Mkuu huyo aliwataka wajiandae watakapokuwa tayari wamwambie ili utaratibu uandaliwe  kama uliofanyika kwa wabunge, mafunzo  hayo ni kwa ajili ya uzalendo   na kuipenda kuitumikia nchi na kujenga mwili wako kuwa mkakamavu. Haya wanahabari ambao hamjapitia mafunzo hayo kazi kwenu.





Mkurugenzi Msaidizi wa Idara hiyo Rodney Thadeus, akizungumza kabla ya kumkalibisha  Mkurugenzi kwa ajili ya kumkalibisha mkuu wa JKT kuzungumza na wanahabari
Meja Jenerali Mabele na Msigwa wakiteta  kabla ya kuanza mazungumzo


Msegwa akimkalibisha Mkuu wa JKT kuzungumza


Wanahabari wakimsikiliza kwa makini

Meja Jenerali Mabele, akizungumza na wanahabari




 

Comments

Popular posts from this blog

AJIRA MPYA 41,500 SERIKALINI ZATANGAZWA KATIBU MKUU UTUMISHI JUMA MKOMI

Je, wajua kwamba Australia ni bara, nchi na kisiwa?

WALIOPITA KURA ZA MAONI CCM HAWA HAPA