JAMII FORUMS ULM YAWAPIGA MSASA WABUNGE VIJANA, HATA WAZEE WALIALIKWA
Mkurugenzi Mtendaji wa mtandao wa Jamii Forums Maxence Melo Mubyazi, akitoa mada yake kwa wabunge vijana wa bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, ambapo aliwataka kukazania kulekebisha sheria za mtandao zinazoingilia falagaha za wananchi
Mwenyekiti wa Chama hicho J. Kapinga, akitoa salam kabla ya kumkalisha spika katika mkutano huo
Mwenyekiti wa umoja huo Salome Makamba, akizungumza na Melldy
Spika akiwasili katika mkutano ili kuufungua
JKatibu wa Chama hicho, akimkalisha Spika kuzungumza nao
Waalikwa ambao umri wao umme, wakiaamsikiliza
MMkurugenzi huyo akitoa maelezo ya warsha hiyo kabla ya kanza kuzungumza Spika
Spika akizungumza na wabunge wake vijana katika warsha hiyo
. Mkurugenzi Mtendaji wa mtandao wa Jamii Forums Maxence Melo Mubyazi, akiwafunda wabunge hao
Mbunge Tarimo, akiuliza swali
Mwenyekiti wa Chama hicho J. Kapinga, akitoa salam kabla ya kumkalisha spika katika mkutano huo
Mwenyekiti wa umoja huo Salome Makamba, akizungumza na Melldy
Spika akiwasili katika mkutano ili kuufungua
JKatibu wa Chama hicho, akimkalisha Spika kuzungumza nao
Waalikwa ambao umri wao umme, wakiaamsikiliza
MMkurugenzi huyo akitoa maelezo ya warsha hiyo kabla ya kanza kuzungumza Spika
Spika akizungumza na wabunge wake vijana katika warsha hiyo
. Mkurugenzi Mtendaji wa mtandao wa Jamii Forums Maxence Melo Mubyazi, akiwafunda wabunge hao
Mbunge Tarimo, akiuliza swali
Comments
Post a Comment