RAIS MHE. DKT. MAGUFULI APOKEA HATI ZA UTAMBULISHO KUTOKA WA MABALOZI 6 WANAOWAKILISHA NCHI ZAO HAPA NCHINI, IKULU JIJINI DAR ES SALAAM
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt.
John Pombe Magufuli akipokea Hati za Utambulisho kutoka kwa Balozi wa Cyprus
hapa nchini Andreas Panayiotou ambaye makazi yake yapo Muscat, Ikulu jijini Dar
es Salaam.
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli akipokea Hati za Utambulisho kutoka kwa Balozi wa Ecuador hapa nchini Benys Toscano Amores ambaye makazi yake yapo Addis Ababa nchini Ethiopia.
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli akipokea Hati za Utambulisho kutoka kwa Balozi wa Congo Brazaville hapa nchini Guy Nestor Itoua ambaye makazi yake yapo Kigali nchini Rwanda
Mawaziri na mabalozi wakisubili kuapishwa Ikulu leo Dar es Salaam
Wimbo wa Taifa ukipigwa wakai rais akiingia ukumbini kuanza shughuli ya kuapisha
: Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt John Pombe Magufuli akimpongeza Dkt. Harrison Mwakyembe baada ya kumuapisha kuwa Waziri wa Habari, Utamaduni Sanaa na Michezo, huku Waziri mpya wa Sheria na katiba Profesa palamagamba kabudi akiwa pembeni baada ya kuhitimisha hafla ya kuwaapisha mawaziri, mabalozi na Kamishna Ikulu jijini Dar es salaam leo
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt John Pombe Magufuli akimkabidhi nyenzo za kazi Profesa Palamagamba kabudi baada ya kumuapisha kuwa Waziri wa Sheria na Katiba Ikulu jijini Dar es salaam leo
Akimwapisha Kadata kuwa Katibu Mkuu Ikulu
Akimwapisha Dk.Possi kuwa Balozi nchini Ujeruman
Akimwapisha Job Masima kuwa Balozi nchini Islael
Akimwapisha Mabumba kuwa Balozi nchini Comoroo
Akimpa vitendea kazi
Jaji Stella Esther Mugasha ambaye ameapishwa kuwa kamishna wa Tume ya Mahakama
Wakila Kiapo cha utii wa maadili
Kamishna wa Maadili akiwaapisha
Wakisaini viapo vyao
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt John Pombe Magufuli, Makamu wa Rais Mhe Samia Suluhu Hassan, na viongozi wengine wakiwa katika picha ya pamoja na waapishwa baada ya kuhitimisha hafla ya kuwaapisha mawaziri, mabalozi na Kamishna Ikulu jijini Dar es salaam leo
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt John Pombe Magufuli akiongea na wanahabari wa vyombo mbalimbali baada ya kuhitimisha hafla ya kuwaapisha mawaziri, mabalozi na Kamishna Ikulu jijini Dar es salaam le, akisema nawapenda sana wanahabari
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt.
John Pombe Magufuli akipokea Hati za Utambulisho kutoka kwa Balozi wa
Bangladesh hapa nchini Maj. Gen. Abdul Kalam Mohammad Humayun Kabir mwenye
makazi yake Nairobi, Ikulu jijini Dar es Salaam.
. Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt.
John Pombe Magufuli akiagana na Balozi wa Nepal hapa nchini Amrit Bahadur Rai ambaye makazi yake yapo Pretoria Afrika
Kusini mara baada ya kupokea hati zake za utambulisho Ikulu jijini Dar es Salaam.
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli akipokea Hati za Utambulisho kutoka kwa Balozi wa Ecuador hapa nchini Benys Toscano Amores ambaye makazi yake yapo Addis Ababa nchini Ethiopia.
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt.
John Pombe Magufuli akipokea Hati za Utambulisho kutoka kwa Balozi wa New Zealand
hapa nchini Michael Gerrard Burrel ambaye makazi yake yapo Pretoria nchini
Afrika Kusini.
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli akipokea Hati za Utambulisho kutoka kwa Balozi wa Congo Brazaville hapa nchini Guy Nestor Itoua ambaye makazi yake yapo Kigali nchini Rwanda
Mawaziri na mabalozi wakisubili kuapishwa Ikulu leo Dar es Salaam
Wimbo wa Taifa ukipigwa wakai rais akiingia ukumbini kuanza shughuli ya kuapisha
: Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt John Pombe Magufuli akimpongeza Dkt. Harrison Mwakyembe baada ya kumuapisha kuwa Waziri wa Habari, Utamaduni Sanaa na Michezo, huku Waziri mpya wa Sheria na katiba Profesa palamagamba kabudi akiwa pembeni baada ya kuhitimisha hafla ya kuwaapisha mawaziri, mabalozi na Kamishna Ikulu jijini Dar es salaam leo
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt John Pombe Magufuli akimkabidhi nyenzo za kazi Profesa Palamagamba kabudi baada ya kumuapisha kuwa Waziri wa Sheria na Katiba Ikulu jijini Dar es salaam leo
Akimwapisha Kadata kuwa Katibu Mkuu Ikulu
Akimwapisha Dk.Possi kuwa Balozi nchini Ujeruman
Akimwapisha Job Masima kuwa Balozi nchini Islael
Akimwapisha Mabumba kuwa Balozi nchini Comoroo
Akimpa vitendea kazi
Jaji Stella Esther Mugasha ambaye ameapishwa kuwa kamishna wa Tume ya Mahakama
Wakila Kiapo cha utii wa maadili
Kamishna wa Maadili akiwaapisha
Wakisaini viapo vyao
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt John Pombe Magufuli, Makamu wa Rais Mhe Samia Suluhu Hassan, na viongozi wengine wakiwa katika picha ya pamoja na waapishwa baada ya kuhitimisha hafla ya kuwaapisha mawaziri, mabalozi na Kamishna Ikulu jijini Dar es salaam leo
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt John Pombe Magufuli akiongea na wanahabari wa vyombo mbalimbali baada ya kuhitimisha hafla ya kuwaapisha mawaziri, mabalozi na Kamishna Ikulu jijini Dar es salaam le, akisema nawapenda sana wanahabari

Comments
Post a Comment