PROFESA ALOYCE MAYO ATUHUMIWA KUTAPELI ENEO LA HEKA TATU DAR
Zaina
Mohammed,akiwaonyesha waandishi wa habari mabaki ya nyumba yake iliyopo Kunduchi
Mtongani eneo la Mbuyuni
baada ya kuvunjwa na mabausa na Askari Polisi wa kituo cha Wazo
Hill waliotumwa na tajili yao anayedaiwa
mhadhili wa chuo Kikuu cha Dar es Salaam Kitengo cha Uhandisi Profesa Aloyce Mayo. Ameomba wasamalia wema
wamsaidie kwani anataka kutapelewa eneo lake lenye ukubwa wa hekal 2 Mtoto wake amepigwa hadi mimba ya
miezi saba kuharibika. Amemuomba Rais Dk. John Magufuli, Waziri wa Nyumba na Maendeleo ya Makazi wamsaidia pia hata wanasheria wanawake kipigo anachokipata kutoka kwa hao wanaotumwa na profesa huyo anajiona kama yupo nchi isiyokuwa yake, inadaiwa hata Wizarani Profesa huyo anakesi nyingi za nyumba. Hata walinzi wa amani nao wanatumiwa na dhulumati huyo Kituo cha Polisi Wazo Hill kimegeuka pango la walanguzi wametumiwa kuja hapo kumpiga na kumtisha ahame eti hawezi kushindana na tajili bora akubali kuondoka.
Akionyesha sasa kimebaki kifusi tu hivi sheria ipo wapi inayompa mwenye fedha kutapeli maeneo ya wasiokuwa na fedha
Mchanga na kokote ameweka katika eneo hilo ili aanze ujenzi kwenye eneo lisilokuwa lake
Hiki ni kibanda ambacho amejenga kinatumiwa na mabausa na askari polisi wa Wazo Hilli kujihifadhi wakiwa kwenye dolia yao ili wasinyeshewe na mvua
Eneo lenyewe lilivyo
Godoro linalotumiwa na walinzi kujipumzishia kukiwa na joto kwenye kibanda
Zaina Mohammed,akiweka tandiko lake vizuri kandokando mwa barabara ya Kunduchi Mtongani eneo la Mbuyuni amekuwa akilala hapo na familia yake miezi miwili sasa baada ya nyumba yake kuvunjwa na mabausa na Askari Polisi wa kituo cha Wazo Hill waliotumwa na tajili yao anayedaiwa mhadhili wa chuo Kikuu cha Dar es SalaamKitengo cha Uhandisi Profesa Aloyce Mayo. Ameomba wasamalia wema wamsaidie kwani anataka kutapelewa eneo lake Mtoto wake amepigwa hadi mimba ya miezi saba kuharibika
Magari yakipita huku akijilalia eneo hilo ni hatari kwa maisha yake mama huyu
Akionyesha sasa kimebaki kifusi tu hivi sheria ipo wapi inayompa mwenye fedha kutapeli maeneo ya wasiokuwa na fedha
Mchanga na kokote ameweka katika eneo hilo ili aanze ujenzi kwenye eneo lisilokuwa lake
Hiki ni kibanda ambacho amejenga kinatumiwa na mabausa na askari polisi wa Wazo Hilli kujihifadhi wakiwa kwenye dolia yao ili wasinyeshewe na mvua
Eneo lenyewe lilivyo
Godoro linalotumiwa na walinzi kujipumzishia kukiwa na joto kwenye kibanda
Zaina Mohammed,akiweka tandiko lake vizuri kandokando mwa barabara ya Kunduchi Mtongani eneo la Mbuyuni amekuwa akilala hapo na familia yake miezi miwili sasa baada ya nyumba yake kuvunjwa na mabausa na Askari Polisi wa kituo cha Wazo Hill waliotumwa na tajili yao anayedaiwa mhadhili wa chuo Kikuu cha Dar es SalaamKitengo cha Uhandisi Profesa Aloyce Mayo. Ameomba wasamalia wema wamsaidie kwani anataka kutapelewa eneo lake Mtoto wake amepigwa hadi mimba ya miezi saba kuharibika
Magari yakipita huku akijilalia eneo hilo ni hatari kwa maisha yake mama huyu
Comments
Post a Comment