TWAWEZA NA UTAFITI WAKE


Mwenyekiti wa Kamati ya Bunge ya Hesabu za Serikali (PAC), Zitto Kabwe, akizungumza wakati wa uzinduzi wa taarifa ya utafiti  kuhusu matumizi ya fedha za wananchi iliyoandaliwa na Taasisi isiyo ya kiserikali ya TWAWEZA, jijini Dar es Salaam jana. Kulia ni aliyekuwa Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali (CAG), Ludovick Utouh





Utouh, akimsikiliza Zitto kwa umakini mkubwa
 Waalikwa wakisikiliza kwa makini



Utouh, akielezea ya kwake aliyokumbana nayo wakati akiongoza idara hiyo nyeti ya serikali inayovumbua madudu ya ulaji wa fedha za umma nchini























Comments

Popular posts from this blog

AJIRA MPYA 41,500 SERIKALINI ZATANGAZWA KATIBU MKUU UTUMISHI JUMA MKOMI

Je, wajua kwamba Australia ni bara, nchi na kisiwa?

WALIOPITA KURA ZA MAONI CCM HAWA HAPA