ASKOFU GAD AOMBEA MVUA INYESHE NCHINI BRASIL



 Askofu wa Kanisa la  Habari Njema kwa Wote la Jijijni Dar es Salaa, Charles Gadi na msaidizi wa  John Kalonga, akiwa katika maombi ya kuombea mvua baada ya nchi ya Brasili iliyokumbwa na ukame hapa wapo katika ofisi za Wizara ya Majai na Nishati  ya nchi hiyo mjini humo 


 Wakiwa na Maofisa wa Wizara hiyo katika makao makuu ya Wizara hiyo baada ya kumaliza maombi  ya kuombea mvua inyeshe katika nchi hiyo iliyokunbwa na ukame wa muda mrefu.



Comments

Popular posts from this blog

AJIRA MPYA 41,500 SERIKALINI ZATANGAZWA KATIBU MKUU UTUMISHI JUMA MKOMI

Je, wajua kwamba Australia ni bara, nchi na kisiwa?

WALIOPITA KURA ZA MAONI CCM HAWA HAPA