RAIS PROFESA KIKWETE AMFUKUZA KAZI PROFESA ANNA TIBAIJUKA




 Rais Dkt.Jakaya Mrisho Kikwete akizungumza na taifa kupitia Wazee wa Dar es Salaam leo katika ukumbi wa Diamond Jubilee jijini Dar es Salaam.Kushoto ni Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Said Meck Sadik na kulia ni katibu wa Baraza la wazee wa Dar es Salaam Mzee Mtulia. Mkutano huo alitumia kutangaza kwamba amemfuta kazi waziri wa Ardhi na makazi Profesa Anna kajumlo Tibaijuka



Baadhi ya wazee na wananchi wakimsikiliza kwa makini Rais Dkt.Jakaya Mrisho Kikwete wakati alipokuwa akilihutubia taifa kupitia wazee wa Dar es Salaam katika ukumbi wa  Diamond Jubilee jijini Dar es Salaam leo


 Rais Dkt.Jakaya Mrisho Kikwete akisalimiana na mbunge wa Kionondoni Iddi Azzan muda mfupi baadaya baada ya kulihutubia taifa kwa kupitia wazee wa Dar es Salaam leo katika ukumbi wa Diamond jijini Dar es Salaam

 Mwanasiasa Mkongwe Kingunge Ngombale Mwiru akimpongeza Rais Dkt.Jakaya Mrisho Kikwete muda mfupi baada ya kulihutubia taifa kwa kupitia wazee wa Dar es Salaam leo katika ukumbi wa Diamond jijini Dar es Salaam


Waziri wa Ardhi na makazi, Profesa Anna Tibaijuka, akizungumza na waandishi wa habari kutoa ufafanuzi mwishoni mwa wiki na kudai yeye hatajiuzuru kitu ambacho hakijachukua hata wiki amefutwa kazi na aliyemteua sasa anabaki na ubunge wa jimbo lake.

Comments

Popular posts from this blog

AJIRA MPYA 41,500 SERIKALINI ZATANGAZWA KATIBU MKUU UTUMISHI JUMA MKOMI

Je, wajua kwamba Australia ni bara, nchi na kisiwa?

WALIOPITA KURA ZA MAONI CCM HAWA HAPA