KAWAMBWA ATUNUKU MAHAFARI YA YA SABA IMTU

Hili ni moja ya majengo ya chuo Kikuu cha Udaktari cha IMTU kilichopo Dar es Salaam leo wahittimu zaidi ya 800 wa fani mbalimbali wamehitimu hapo. 
 Waziri wa Elimu na mafunzo ya Ufundi Dk. Shuku Kawambwa, akisalimiana na Mkuu wa Chuo hicho Shri Katuni Subba Rao kutoka India.
 Waziri wa Elimu na Mafunzo ya ufundi Dk. Shukuru Kawambwa, akisalimiana na Mwenyekiti wa Bodi ya Chuo Kikuu cha IMTU, Balozi Martine Lumbanga baada ya kuwasili katika ofisi za chuo hicho kwa ajili ya mahafali ya 7 ya chuo hicho Kulia ni Mkuu wa chuo hicho Shri Katuni Subba Rao kutoka India

 Wakibadilishana mawazo


 

 Waziri, akihutubia mahafali hayo
 Wahitimu wa fani ya Nursing wakila kiapo
 Wahitimu fani ya famasia wakila kiapo
 Mkuu wa chuo hicho wakiwatunuku shahada zao









Comments

Popular posts from this blog

AJIRA MPYA 41,500 SERIKALINI ZATANGAZWA KATIBU MKUU UTUMISHI JUMA MKOMI

Je, wajua kwamba Australia ni bara, nchi na kisiwa?

WALIOPITA KURA ZA MAONI CCM HAWA HAPA