IBAADA YA KRISMASI DAR




Waumini wa Kanisa la Jumuiya ya Kikristo Tanzania (CCT) Chuo Kikuu cha Dar es Salaam,wakifuatilia ibaada ya krismasi ilioyokuwa ikiongozwa na
Askofu wa Anglikana Dayosisi ya Zanzibar, Michael Hafidhi



 Watoto wakifuatilia ibada hiyo





 Aliyekuwa Mjumbe wa Bunge Maalumu la Katiba, Fedrick Msigala, akisikiliza mahubiri ya Siku Kuu ya Krismasi katika Kanisa la Anglikana la Chuo Kikuu cha Dar es Salaam

 Wanakwaya wakifanya vitu vyao wakati wa ibaada

Comments

Popular posts from this blog

AJIRA MPYA 41,500 SERIKALINI ZATANGAZWA KATIBU MKUU UTUMISHI JUMA MKOMI

Je, wajua kwamba Australia ni bara, nchi na kisiwa?

WALIOPITA KURA ZA MAONI CCM HAWA HAPA