MAHAFALI CHUO CHA UDAKTARI ZANZIBAR


Rais Mstaafu wa Zanzibar Dk.Amani Abeid Karume na Mkewe Mama Shadya Karume (chini)
 wakisalimiana na walimu wa  Chuo cha Taaluma za  Sayansi za Afya   Mbweni nje ya Mji wa Unguja mgeni rasmi akiwa Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti  wa Baraza la Mapinduzi Dk.Ali Mohamed Shein. [Picha na Ramadhan Othman Ikulu.]

 Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti  wa Baraza la Mapinduzi Dk.Ali Mohamed Shein akisalimiana na Vingozi mbali mbali alipowasili katika viwanja vya Chuo cha Taaluma za  Sayansi za Afya   Mbweni katika Mahfali ya Kwanza ya Chuo cha  Madaktari Zanzibar yaliyojumisha jumla ya wahitimu 35 
 Wahitimu wa Mafunzo ya Udaktari wakiwa katika maandamano wakati wa Mahfali ya Kwanza ya Chuo cha  Madaktari Zanzibar   yaliyofanyika leo katika viwanja vya Chuo cha Taaluma za  Sayansi za Afya   Mbweni nje ya Mji wa Unguja mgeni rasmi akiwa Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti  wa Baraza la Mapinduzi Dk.Ali Mohamed Shein.
 Rais akienda kuwatunuku  wahitimu
 Wakisimama wima wakati wimbo wa taigfa ulipokuwa ukipigwa
 Walimu Madaktari Bingwa katika Chuo cha  Madaktari Zanzibar kutoka Nchini CUBA wakiitikia Wimbo wa Taifa lao ulipopigwa leo   katika Mahfali ya Kwanza ya Chuo hicho
 Walimu Madaktari Bingwa katika Chuo cha  Madaktari Zanzibar kutoka Nchini CUBA wakiwa katika Mahfali ya Kwanza ya Chuo cha  Madaktari Zanzibar  

Rais Mstaafu wa Zanzibar Dk.Amani Abeid Karume na Mkewe Mama Shadya Karume (kulia) pamoja na Viongozi wengine Mkuu wa Mkoa wa Mjini Magharibi Abdalla Mwinyi Khamis na Naibu Waziri wa Afya Mahmoud Thabit Kombo wakiwa katika Mahfali 
 Wageni waalikwa  waiwa katika mahafali hayo

 Balozi wa Cuba Nchini Tanzania Jorge Luis Lopez Tormo alipokuwa akitoa  salama zake wakati wa Mahfali

Wahitimu wa Mafunzo ya Udaktari wapatao 35   yaliyotolewa na Mataktari Bingwa kutoka Nchini CUba wakila kiapo cha Utii wa kazi zao mbele ya Rais 

 Mkuu wa Kitivo cha Tiba DEAN Ulpiano Perez kutoka Cuba akimtunuku  shahada   Yassin Khamis Mohamed  akiwa ni miongomi mwafunzi 35 waliohitimu mafunzo ya Udaktari katika Chuo cha Taaluma za  Sayansi za Afya

 Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti  wa Baraza la Mapinduzi Dk.Ali Mohamed Shein akisalimiana na Yussuf Said Ahmed baada ya kumtunukia shahada ya Udaktari wakati wa Mahfali ya kwanza ya Chuo
 Mkuu wa Kitivo cha Tiba DEAN Ulpiano Perez kutoka Cuba akimtunuku  shahada Zena Kassim Mohamed

Baadhi ya wahitimu wakimsikiliza Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti  wa Baraza la Mapinduzi Dk.Ali Mohamed Shein akitoa hutuba yake 
 Waziri wa Afya Rashid Serif Suleiman  akimkaribisha Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti  wa Baraza la Mapinduzi Dk.Ali Mohamed Shein kuzungumza na wanachuo
 Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti  wa Baraza la Mapinduzi Dk.Ali Mohamed Shein akitoa zawadi kwa   Fatma Mrisho Haji akiwa ni miongoni mwa wanafunzi bora waliopata zawadi    katika  Mahfali ya Kwanzaya chuo hicho
 Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti  wa Baraza la Mapinduzi Dk.Ali Mohamed Shein akitoa zawadi kwa mwanafunzi bora zaidi ya wote walimaliza masomo ya Udaktari Nadhira Suleiman Said
 Rais Shein, akihutubia

Comments

Popular posts from this blog

AJIRA MPYA 41,500 SERIKALINI ZATANGAZWA KATIBU MKUU UTUMISHI JUMA MKOMI

Je, wajua kwamba Australia ni bara, nchi na kisiwa?

WALIOPITA KURA ZA MAONI CCM HAWA HAPA