WAZIRI MWAKYEMBE AFANYA ZIARA TCAA DAR
Waziri wa Uchukuzi Dk. Harrison Mwakyembe akisaini kitabu cha wageni wakati alipofanya ziara ya kikazi katika Makao Makuu ya Ofisi ya Mamaka ya Usafiri wa Anga Tanzania (TCAA)jijini Dar es Salaam, kwa lengo la kuongea na wanafanyakazi na kuzindua bodi ya Wakurugenzi ya TCAA.Wapili kutoka kulia ni Mwenyekiti wa bodi hiyo Mbwana Mbwana.Kulia ni makamu Mwenyekiti Weggoro Nyamajeje na Kushoto ni Kaimu Mkurugenzi Mkuu wa Mamlaka ya TCAA ,Charles Chacha. Waziri Dk. Harrison Mwakyemba ndiyo wazili pee aliyetembelea ofisi hizo tangua kuanzishwa.
Waziri wa Uchukuzi Dk. Harrison Mwakyembe (kulia)akimsikiliza kwa makini Mkurugenzi wa Ndege wa Mamlaka Usafiri wa Anga Tanzania (TCAA) Nuis Kasambala alivyokuwa akimuelezea na kumuonyesha jinsi wanavyofanya mitihani kwa wanafunzi wa ndege wakati alipofanya ziara ya kikazi Makao Makuu ya Ofisi ya Mamaka ya Usafiri wa Anga Tanzania (TCAA)jijini Dar es Salaam, kwa lengo la kuongea na wanafanyakazi na kuzindua bodi ya Wakurugenzi ya TCAA. Waliosimama nyuma ni Kamati ya bodi ya Mamlaka hiyo wakifuatilia kwa makini.
Waziri wa Uchukuzi Dk. Harrison Mwakyembe (kulia)akisisitiza jambo kwa Mkurugenzi wa Ndege wa Mamlaka Usafiri wa Anga Tanzania (TCAA) Nuis Kasambala alivyokuwa akimuelezea na kumuonyesha jinsi wanavyofanya mitihani kwa wanafunzi wa ndege wakati alipofanya ziara ya kikazi Makao Makuu ya Ofisi ya Mamaka ya Usafiri wa Anga Tanzania (TCAA)jijini Dar es Salaam, kwa lengo la kuongea na wanafanyakazi na kuzindua bodi ya Wakurugenzi ya TCAA. Waliosimama nyuma ni Kamati ya bodi ya Mamlaka hiyo wakifuatilia kwa makini
Waziri wa Uchukuzi Dk. Harrison Mwakyembe (kulia) akikabidhiwa na Kaimu Mkurugenzi wa Mamlaka ya Usafiri wa Anga Tanzania (TCAA) Charles Chacha moja ya tuzo waliyotunukiwa Tanzania na Baraza la Usafiri wa Anga Duniani kwa kutambua mchango wa TCAA.anayeshuhudia katikati ni Makamu Mweneyekiti wa bodi ya Wakurugenzi wa Mamlaka hiyo Weggoro Nyamajeje, wakati alipofanya ziara ya kikazi Makao Makuu ya Ofisi ya Mamaka ya Usafiri wa Anga Tanzania (TCAA)jijini Dar es Salaam, kwa lengo la kuongea na wanafanyakazi na kuzindua bodi ya Wakurugenzi ya TCAA.
Mwenyekiti wa Bodi ya Mamlaka ya Usari wa Anga Tanzania (TCAA) Mbwana Mbwana akitoa shukrani kwa niaba ya bodi na wafanyakazi wa Mamlaka hiyo kwa Waziri wa Uchukuzi Dk. Harrison Mwakyembe, (wapilia kutoka kulia)wakati alipofanya ziara ya kikazi Makao Makuu ya Ofisi ya Mamaka ya Usafiri wa Anga Tanzania (TCAA)jijini Dar es Salaam, kwa lengo la kuongea na wanafanyakazi na kuzindua bodi ya Wakurugenzi ya TCAA. Wengine ni Makamu Mwenyekiti wa Bodi Weggoro Nyamajeje na Kaimu Mkurugenzi wa TCAA ,Charles Chacha.
Waziri wa Uchukuzi Dk. Harrison Mwakyembe (katikati) akisisitiza jambo wakati alipokuwa akijibu maswali ya wafanyakazi wa Mamlaka ya Usafiri wa Anga Tanzania (TCAA) wakati alipofanya ziara ya kikazi Makao Makuu ya Ofisi ya Mamaka ya Usafiri wa Anga Tanzania (TCAA)jijini Dar es Salaam, kwa lengo la kuongea na wanafanyakazi na kuzindua bodi ya Wakurugenzi ya TCAA. Kulia ni Mwenyekiti wa Bodi ya Mamlaka hiyo Mbwana Mbwana, wengine ni Makamu Mwenyekiti Weggoro Nyamajeje na kushoto ni Kaimu Mkurugenzi wa Mamlaka hiyo Charles Chacha.
Waziri wa Uchukuzi Dk. Harrison Mwakyembe (kulia)akimsikiliza kwa makini Mkurugenzi wa Ndege wa Mamlaka Usafiri wa Anga Tanzania (TCAA) Nuis Kasambala alivyokuwa akimuelezea na kumuonyesha jinsi wanavyofanya mitihani kwa wanafunzi wa ndege wakati alipofanya ziara ya kikazi Makao Makuu ya Ofisi ya Mamaka ya Usafiri wa Anga Tanzania (TCAA)jijini Dar es Salaam, kwa lengo la kuongea na wanafanyakazi na kuzindua bodi ya Wakurugenzi ya TCAA. Waliosimama nyuma ni Kamati ya bodi ya Mamlaka hiyo wakifuatilia kwa makini.
Waziri wa Uchukuzi Dk. Harrison Mwakyembe (kulia) akikabidhiwa na Kaimu Mkurugenzi wa Mamlaka ya Usafiri wa Anga Tanzania (TCAA) Charles Chacha moja ya tuzo waliyotunukiwa Tanzania na Baraza la Usafiri wa Anga Duniani kwa kutambua mchango wa TCAA.anayeshuhudia katikati ni Makamu Mweneyekiti wa bodi ya Wakurugenzi wa Mamlaka hiyo Weggoro Nyamajeje, wakati alipofanya ziara ya kikazi Makao Makuu ya Ofisi ya Mamaka ya Usafiri wa Anga Tanzania (TCAA)jijini Dar es Salaam, kwa lengo la kuongea na wanafanyakazi na kuzindua bodi ya Wakurugenzi ya TCAA.
Waziri wa Uchukuzi Dk. Harrison Mwakyembe (katikati) akisisitiza jambo wakati alipokuwa akijibu maswali ya wafanyakazi wa Mamlaka ya Usafiri wa Anga Tanzania (TCAA) wakati alipofanya ziara ya kikazi Makao Makuu ya Ofisi ya Mamaka ya Usafiri wa Anga Tanzania (TCAA)jijini Dar es Salaam, kwa lengo la kuongea na wanafanyakazi na kuzindua bodi ya Wakurugenzi ya TCAA. Kulia ni Mwenyekiti wa Bodi ya Mamlaka hiyo Mbwana Mbwana, wengine ni Makamu Mwenyekiti Weggoro Nyamajeje na kushoto ni Kaimu Mkurugenzi wa Mamlaka hiyo Charles Chacha.
Baadhi ya wafanyakazi wa Mamlaka ya Usafiri wa Anga wakimsikiliza kwa makini Waziri wa Uchukuzi Dk. Harrison Mwakyembe (hayupo pichani) wakati alipofanya ziara ya kikazi Makao Makuu ya Ofisi ya Mamaka ya Usafiri wa Anga Tanzania (TCAA)jijini Dar es Salaam, kwa lengo la kuongea na wanafanyakazi na kuzindua bodi ya Wakurugenzi ya TCAA.
Huyu naye akimuuliza swali Waziri
Waziri wa Uchukuzi Dk. Harrison Mwakyembe (kulia)akimsikiliza kwa makini Mkurugenzi wa Ndege wa Mamlaka Usafiri wa Anga Tanzania (TCAA) Nuis Kasambala alivyokuwa akimuelezea na kumuonyesha jinsi wanavyofanya mitihani kwa wanafunzi wa ndege wakati alipofanya ziara ya kikazi Makao Makuu ya Ofisi ya Mamaka ya Usafiri wa Anga Tanzania (TCAA)jijini Dar es Salaam, kwa lengo la kuongea na wanafanyakazi na kuzindua bodi ya Wakurugenzi ya TCAA. Waliosimama nyuma ni Kamati ya bodi ya Mamlaka hiyo wakifuatilia kwa makini.
Waziri wa Uchukuzi Dk. Harrison Mwakyembe (kulia)akisisitiza jambo kwa Mkurugenzi wa Ndege wa Mamlaka Usafiri wa Anga Tanzania (TCAA) Nuis Kasambala alivyokuwa akimuelezea na kumuonyesha jinsi wanavyofanya mitihani kwa wanafunzi wa ndege wakati alipofanya ziara ya kikazi Makao Makuu ya Ofisi ya Mamaka ya Usafiri wa Anga Tanzania (TCAA)jijini Dar es Salaam, kwa lengo la kuongea na wanafanyakazi na kuzindua bodi ya Wakurugenzi ya TCAA. Waliosimama nyuma ni Kamati ya bodi ya Mamlaka hiyo wakifuatilia kwa makini
Waziri wa Uchukuzi Dk. Harrison Mwakyembe (kulia) akikabidhiwa na Kaimu Mkurugenzi wa Mamlaka ya Usafiri wa Anga Tanzania (TCAA) Charles Chacha moja ya tuzo waliyotunukiwa Tanzania na Baraza la Usafiri wa Anga Duniani kwa kutambua mchango wa TCAA.anayeshuhudia katikati ni Makamu Mweneyekiti wa bodi ya Wakurugenzi wa Mamlaka hiyo Weggoro Nyamajeje, wakati alipofanya ziara ya kikazi Makao Makuu ya Ofisi ya Mamaka ya Usafiri wa Anga Tanzania (TCAA)jijini Dar es Salaam, kwa lengo la kuongea na wanafanyakazi na kuzindua bodi ya Wakurugenzi ya TCAA.
Mwenyekiti wa Bodi ya Mamlaka ya Usari wa Anga Tanzania (TCAA) Mbwana Mbwana akitoa shukrani kwa niaba ya bodi na wafanyakazi wa Mamlaka hiyo kwa Waziri wa Uchukuzi Dk. Harrison Mwakyembe, (wapilia kutoka kulia)wakati alipofanya ziara ya kikazi Makao Makuu ya Ofisi ya Mamaka ya Usafiri wa Anga Tanzania (TCAA)jijini Dar es Salaam, kwa lengo la kuongea na wanafanyakazi na kuzindua bodi ya Wakurugenzi ya TCAA. Wengine ni Makamu Mwenyekiti wa Bodi Weggoro Nyamajeje na Kaimu Mkurugenzi wa TCAA ,Charles Chacha.
Waziri wa Uchukuzi Dk. Harrison Mwakyembe (kulia)akimsikiliza kwa makini Mkurugenzi wa Ndege wa Mamlaka Usafiri wa Anga Tanzania (TCAA) Nuis Kasambala alivyokuwa akimuelezea na kumuonyesha jinsi wanavyofanya mitihani kwa wanafunzi wa ndege wakati alipofanya ziara ya kikazi Makao Makuu ya Ofisi ya Mamaka ya Usafiri wa Anga Tanzania (TCAA)jijini Dar es Salaam, kwa lengo la kuongea na wanafanyakazi na kuzindua bodi ya Wakurugenzi ya TCAA. Waliosimama nyuma ni Kamati ya bodi ya Mamlaka hiyo wakifuatilia kwa makini.
Waziri wa Uchukuzi Dk. Harrison Mwakyembe (kulia)akisisitiza
jambo kwa Mkurugenzi wa Ndege wa Mamlaka Usafiri wa Anga Tanzania (TCAA)
Nuis Kasambala alivyokuwa akimuelezea na kumuonyesha jinsi wanavyofanya
mitihani kwa wanafunzi wa ndege wakati alipofanya ziara ya
kikazi Makao Makuu ya Ofisi ya Mamaka ya Usafiri wa Anga Tanzania
(TCAA)jijini Dar es Salaam, kwa lengo la kuongea na wanafanyakazi na kuzindua
bodi ya Wakurugenzi ya TCAA. Waliosimama nyuma ni Kamati ya bodi ya
Mamlaka hiyo wakifuatilia kwa makini
Waziri wa Uchukuzi Dk. Harrison Mwakyembe (kulia) akikabidhiwa na Kaimu Mkurugenzi wa Mamlaka ya Usafiri wa Anga Tanzania (TCAA) Charles Chacha moja ya tuzo waliyotunukiwa Tanzania na Baraza la Usafiri wa Anga Duniani kwa kutambua mchango wa TCAA.anayeshuhudia katikati ni Makamu Mweneyekiti wa bodi ya Wakurugenzi wa Mamlaka hiyo Weggoro Nyamajeje, wakati alipofanya ziara ya kikazi Makao Makuu ya Ofisi ya Mamaka ya Usafiri wa Anga Tanzania (TCAA)jijini Dar es Salaam, kwa lengo la kuongea na wanafanyakazi na kuzindua bodi ya Wakurugenzi ya TCAA.
Mwenyekiti wa Bodi ya Mamlaka ya Usari wa Anga Tanzania (TCAA)
Mbwana Mbwana akitoa shukrani kwa niaba ya bodi na wafanyakazi wa Mamlaka hiyo
kwa Waziri wa Uchukuzi Dk. Harrison Mwakyembe, (wapilia kutoka
kulia)wakati alipofanya ziara ya kikazi Makao Makuu ya Ofisi
ya Mamaka ya Usafiri wa Anga Tanzania (TCAA)jijini Dar es Salaam, kwa lengo la
kuongea na wanafanyakazi na kuzindua bodi ya Wakurugenzi ya TCAA. Wengine
ni Makamu Mwenyekiti wa Bodi Weggoro Nyamajeje na Kaimu Mkurugenzi wa
TCAA ,Charles Chacha.
Waziri wa Uchukuzi Dk. Harrison Mwakyembe (katikati) akisisitiza jambo wakati alipokuwa akijibu maswali ya wafanyakazi wa Mamlaka ya Usafiri wa Anga Tanzania (TCAA) wakati alipofanya ziara ya kikazi Makao Makuu ya Ofisi ya Mamaka ya Usafiri wa Anga Tanzania (TCAA)jijini Dar es Salaam, kwa lengo la kuongea na wanafanyakazi na kuzindua bodi ya Wakurugenzi ya TCAA. Kulia ni Mwenyekiti wa Bodi ya Mamlaka hiyo Mbwana Mbwana, wengine ni Makamu Mwenyekiti Weggoro Nyamajeje na kushoto ni Kaimu Mkurugenzi wa Mamlaka hiyo Charles Chacha.
Baadhi ya wafanyakazi wa Mamlaka ya Usafiri wa Anga wakimsikiliza kwa makini Waziri wa Uchukuzi Dk. Harrison Mwakyembe (hayupo pichani) wakati alipofanya ziara ya kikazi Makao Makuu ya Ofisi ya Mamaka ya Usafiri wa Anga Tanzania (TCAA)jijini Dar es Salaam, kwa lengo la kuongea na wanafanyakazi na kuzindua bodi ya Wakurugenzi ya TCAA.
Mmoja wa wafanyakazi wa Mamlaka ya Usafiri wa Anga Tanzania,
akiuliza swali kwa Waziri wa Uchukuzi Dk. Harrison
Mwakyembe swali (hayupo pichani) wakati alipofanya ziara ya
kikazi Makao Makuu ya Ofisi ya Mamaka ya Usafiri wa Anga Tanzania
(TCAA)jijini Dar es Salaam, kwa lengo la kuongea na wanafanyakazi na kuzindua
bodi ya Wakurugenzi ya TCAA.
Huyu naye akimuuliza swali Waziri
Waziri wa Uchukuzi Dk. Harrison Mwakyembe akiteta jambo na Makamu
Mwenyekiti wa Bodi ya Mamlaka ya Usafiri wa anga Tanzania TCAA,(kushoto) wakati
alipfanya ziara ziara ya kikazi Makao Makuu ya Ofisi ya Mamaka ya
Usafiri wa Anga Tanzania (TCAA)jijini Dar es Salaam, kwa lengo la kuongea na
wanafanyakazi na kuzindua bodi ya Wakurugenzi ya TCAA.









Comments
Post a Comment