WAZIRI WA ULINZI DKT. RHIMO NYAHSAHO AFANYA KIKAO NA KAMATI YA KUDUMU YA BUNGE NUU

Mwenyekiti wa Kamati ya Kudumu ya Bunge ya Mambo ya Nje, Ulinzi na Usalama (NUU), Najma Murtaza Giga, akifungua kikao cha kamati yake na Maofisa wa Wizara ya Ulinzi na Jeshi la Kujenga Taifa (JKT). Kikao hicho kilifanyika katika  ukumbi wa  Herman Sarwatt  bungeni jijini Dodoma leo.










Waziri akifulahia jambo na Makamanda wa jeshi hilo baada ya kumalizika kikao






 

Comments

Popular posts from this blog

AJIRA MPYA 41,500 SERIKALINI ZATANGAZWA KATIBU MKUU UTUMISHI JUMA MKOMI

Je, wajua kwamba Australia ni bara, nchi na kisiwa?

WALIOPITA KURA ZA MAONI CCM HAWA HAPA