KATIBU MKUU TUGHE AWAASA WATUMISHI WA CHAMA HICHO

Katibu Mkuu wa Chama cha Wafanyakazi wa  Serikali  na Afya  (TUGHE) Rugemalira Rutatina, (pichani). amewaasa watumishi wa Chama hicho kuanza kufikili kwa kina namna watakavyo watumikia wanachama na wananchi katika kufanya juhudi za kuongeza wanachama, 

akizungumza kwa mara ya kwanza kama katibu Mkuu wa Chama hicho katika mkutano wa Baraza Kuu la chama hicho lililoambatana na  kuwachagua manaibu katibu wakuu wawili , wajumbe kamati kuu na wadhamini wa chama.

 Rugemalira Rutatina alisema hakutakuwa na kisingizio cha mtumishi kushindwa kutekeleza wajibu wake kwa kisingizio cha makundi ya kampeni za uchaguzi uliomalizika 

amesema baada ya uchaguzi kumalizika makundi yote yamevunjwa  sasa ni mwendo wa Ali mpya na Kasi Mpya "tulikuwa na makundi katika kampeni za uchaguzi mimi sitapenda kulaumiwa kwamba nimemchukulia hatua mtumishi kisa hakuwa upande wangu tukachape kazi bila woga", alisema

Nae Mwenyekiti mpya wa Chama hicho Aloyce Mapembe,  akifungua Mkutano wa Baraza hilo  aliwahakikishia wajumbe wa Mkutano huo kuwa atakiongoza chama hicho kwa haki na hataweza kumuonea mtu yoyote ataendeleza yale yote mazuri yaliyoachwa na upngozi uliopita uku akimwagia sifa kedekede mwenyekiti aliyemaliza muda wake  kwa kujenga jengo jipya la kisasa la chama hicho, imebakia kazi ndogo ya kulimalizia. 

aidha amewaomba wanachama washikamane katika kuendelea kukijenga chama kwani wamekikuta chama kipo sehemu nzuri hakuna haja ya kukidhoofisha hivyo ni wakati wa kuchapa  kazi kwa sasa. 


Mwenyekiti Mpya wa Chama hicho Aloyce  Mapembe, akifungua Mkutano wa Baraza Kuu la chama hicho leo na kuwataka wafanye kazi kwa juhudi na maarifa na siyo kwa mazoea












Wagombea nafasi ya Naibu Katibu Mkuu wa Chama hicho  wakiomba kura kwa wajumbe
 

Comments

Popular posts from this blog

AJIRA MPYA 41,500 SERIKALINI ZATANGAZWA KATIBU MKUU UTUMISHI JUMA MKOMI

Je, wajua kwamba Australia ni bara, nchi na kisiwa?

WALIOPITA KURA ZA MAONI CCM HAWA HAPA