KAMATI YA KUDUMU YA BUNGE YA PAC YAKUTANA NA UONGOZI WA CHUO CHA IFM

Kaimu Mwenyekiti wa  Kamati ya Kudumu ya Bunge ya Hesabu za Serikali (PAC),BENG'I ISS, akifungua kikao na uongozi wa chuo cha Usimamizi wa Fedha  (IFM ), waliokutana nao leo kufamau mambo mbalimbali kiutoka katika lipoti ya mkaguzi Mkuu wa Serikali. Kikao hicho kilifanyika jijini dodoma leo.













 

Comments

Popular posts from this blog

AJIRA MPYA 41,500 SERIKALINI ZATANGAZWA KATIBU MKUU UTUMISHI JUMA MKOMI

Je, wajua kwamba Australia ni bara, nchi na kisiwa?

WALIOPITA KURA ZA MAONI CCM HAWA HAPA