KAMATI YA KUDUMU YA BUNGE TAMMISEMI YAKUTANA NA BAADHI YA WAKURUGENZI WA MAJIJI NCHINI

Mwenyekiti wa Kamati ya kudumu ya Bunge ya Serikali za Mitaa (TAMISEMI), Florent Kyombo, akiongoza kikao na wajumbe wa kamati hiyo pamoja na baadhi ya wakurugenzi wa Halamashauri za Majiji nchini ,kikao hicho kimefanyika leo jijini Dodoma


Wajumbe wa kamati hiyo











 

Comments

Popular posts from this blog

AJIRA MPYA 41,500 SERIKALINI ZATANGAZWA KATIBU MKUU UTUMISHI JUMA MKOMI

Je, wajua kwamba Australia ni bara, nchi na kisiwa?

WALIOPITA KURA ZA MAONI CCM HAWA HAPA