KAMATI YA KUDUMU YA BUNGE TAMISEMI YAKUTANA NA VIONGOZI WA MKOA WA MBEYA

Mwenyekiti wa Kamati ya Kudumu ya Bunge ya Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (TAMISEMI), Florent Kyombo, akizungumza katika kikao na viongozi wa Halmashauri za mkoa wa Mbeya walioitwa na kamati hiyo leo katika kikao chake  
Mbunge wa Jimbo la Lupa mkoani Mbeya, Masache Kasaka, akiwa na wabunge wenzake wakifatilia kwa umakini mkubwa maelezo ya wajumbe.









Wajumbe wa kamati hiyo ya bunge 
Viongozi wa Mkoa wa Mbeya wakisikiliza kwa makini

 

Comments

Popular posts from this blog

AJIRA MPYA 41,500 SERIKALINI ZATANGAZWA KATIBU MKUU UTUMISHI JUMA MKOMI

Je, wajua kwamba Australia ni bara, nchi na kisiwa?

WALIOPITA KURA ZA MAONI CCM HAWA HAPA